2026-04-16
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LSM270DL03 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 27.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL |
| การแก้ไข | 2560 ((RGB) × 1440 Quad-HD 108PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 596.736 ((W) × 335.664 ((H) มิลลิเมตร |
| การเปิดเบเซล | - |
| ความสว่าง | 0 cd/m2 |
| อัตราความแตกต่าง | 10001 (ประเภท) (TM) |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | 12 (ประเภท) ((Tr+Td) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| ระบบการทํางาน | PLS ปกติเป็นสีดํา สายส่ง |
| สีรองรับ | 16.7M |
| แหล่งแสง | ไม่มี B/L |
| น้ําหนัก | - |
| ออกแบบมาเพื่อ | มอนิเตอร์หน้าทํางาน |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | เครื่องเชื่อม LVDSC |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |