2026-03-31
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขชิ้นส่วนรุ่น | LSM270DP01 |
| ขนาดแนวทแยง | 27.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 2560(RGB)×1440, Quad-HD 108PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 596.736(W)×335.664(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดโครงร่าง | 609.2(W)×348.12(H)×1.16(D) mm |
| พื้นผิว | Antiglare (Haze 25%) |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 3000:1 (Typ.) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | PVA, Normally Black, Transmissive |
| มุมมองที่ดีที่สุด | Symmetry |
| เวลาตอบสนอง | 12 (Typ.)(G to G) |
| ความลึกของกระจก | 0.40+0.40 mm |
| การส่งผ่านแสง | 2.28% (Typ.)(with Polarizer) |
| สีที่แสดงผล | 16.7M 69%NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | No B/L |
| ความถี่ | 144Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| Driver IC | COF Built-in 8 source chips |
| น้ำหนักแผง | 600g (Typ.) |
| การใช้งาน | จอภาพเดสก์ท็อป, เกม |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | eDP (4 Lanes) , HBR2 (5.4G/lane) , 51 pinsConnector |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 12.0V (Typ.) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |