2026-04-16
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LSM270HL02 |
| ขนาดแนวทแยง | 27.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD 81PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 597.888(W)×336.312(H) mm |
| ขอบจอ | - |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สมมาตร |
| สีจอแสดงผล | 16.7M |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ำหนัก | - |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 (Typ.) (TM) |
| โหมดการแสดงผล | PLS, Normally Black, Transmissive |
| เวลาตอบสนอง | 14 (Typ.)(G to G) |
| ประเภทหลอดไฟ | ไม่มี B/L |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| การใช้งาน | จอภาพเดสก์ท็อป |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |