2026-04-02
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LSM270HP05-G01 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 27.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 81PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 597.888 ((W) × 336.312 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| รูปกรอบ ((mm) | 608.288 ((W) × 348.037 ((H) × 1.16 ((D) |
| ความสว่าง | 0 (cd/m2) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| สถานการณ์ที่ดี | สัมมาตรภาพ |
| ความหนาของกระจก | 0.40+0.40 มิลลิเมตร |
| ความลึกของสี | 16.7M 70% NTSC |
| มัสซ่า | 560 กรัม (ประเภท) |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| การรักษา | แอนติกลเลอร์ (หมอก 25%) |
| อัตราความแตกต่าง | 3000: 1 (แบบ) (TM) |
| โหมดการทํางาน | SPVA ปกติเป็นสีดํา โอนผ่าน |
| การตอบสนอง | 21 (ประเภท) ((G ถึง G) ms |
| การส่งต่อ | 4.25% (ประเภท) ((พร้อมกับ Polarizer) |
| ไฟหลัง | ไม่มี B/L |
| ใช้สําหรับ | มอนิเตอร์หน้าทํางาน |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| รายการ IC ของไดรเวอร์ | ชิปแหล่ง COF6 ในตัว |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin เครื่องเชื่อม |
| พลังงานไฟฟ้า | 12.0V (ประเภท) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |