2026-03-18
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LSM270HP05-V01 |
| ขนาดแนวทแยง | 27.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD 81PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 597.888(W)×336.312(H) mm |
| ขอบจอ | - |
| ขนาดภายนอก(mm) | 608.288(W)×348.212(H)×1.2(D) |
| ความสว่าง | 0 (cd/m²) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| มุมมองที่ดี | สมมาตร |
| ความหนาของกระจก | 0.50+0.50 mm |
| ความลึกของสี | 16.7M 70% NTSC |
| น้ำหนัก | 560g (Typ.) |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| การเคลือบผิว | กันแสงสะท้อน |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 3000 : 1 (Typ.) (TM) |
| โหมดการทำงาน | SPVA, Normally Black, Transmissive |
| การตอบสนอง | 21 (Typ.)(G to G) ms |
| การส่งผ่านแสง | 4.25% (Typ.)(with Polarizer) |
| แสงพื้นหลัง | ไม่มี B/L |
| ใช้สำหรับ | จอภาพเดสก์ท็อป |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| รายการไดรเวอร์ IC | ชิปแหล่งกำเนิด COF6 ในตัว |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit), ขั้วต่อ 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้า | 12.0V (Typ.) |
| พิกัดสูงสุด | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C |