2026-04-14
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LSM270HP05-W03 |
| ขนาดแนวทแยง | 27.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD 81PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 597.888(W)×336.312(H) mm |
| ขอบจอ | - |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 3000:1 (Typ.) (TM) |
| ทิศทางการมอง | Symmetry |
| เวลาตอบสนอง | 21 (Typ.)(G to G) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการทำงาน | SPVA, Normally Black, Transmissive |
| รองรับสี | 16.7M |
| แหล่งกำเนิดแสง | No B/L |
| น้ำหนัก | 560g (Typ.) |
| ออกแบบมาสำหรับ | จอภาพเดสก์ท็อป |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิใช้งาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C |