2026-04-16
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขชิ้นส่วนรุ่น | LSM270HP07 |
| ขนาดแนวทแยง | 27.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD 81PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 597.888(W)×336.312(H) mm |
| ช่องว่างขอบจอ | - |
| ขนาดภายนอก (มม.) | 608.888×348.337×1.16 (H×V×D) |
| การเคลือบผิว | Antiglare (Haze 25%) |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 3000 : 1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| การตอบสนอง | 13/17 (ทั่วไป)(Tr/Td) ms |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สมมาตร |
| โหมดการทำงาน | SPVA, Normally Black, Transmissive |
| ความหนาของกระจก | - |
| การส่งผ่านแสง | 4.25% (ทั่วไป)(พร้อมโพลาไรเซอร์) |
| ความลึกของสี | 16.7M 69%NTSC |
| แสงพื้นหลัง | ไม่มีแสงพื้นหลัง |
| น้ำหนัก | 600g (ทั่วไป) |
| ใช้สำหรับ | จอภาพเดสก์ท็อป, เกม |
| อัตราการรีเฟรช | 144Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| รายการไดรเวอร์ IC | ชิปแหล่งกำเนิด COF ในตัว 6 ตัว |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (4 ch, 8-bit), Connector61 pins |
| แรงดันไฟฟ้า | 12.0V (ทั่วไป) |
| พิกัดสูงสุด | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C |