2026-04-16
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LSM290VP01 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 29.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| การแก้ไข | 2560 ((RGB) × 1080 |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| ความสว่าง | 0 cd/m2 |
| อัตราความแตกต่าง | - |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | - |
| มุมมอง | - |
| ระบบการทํางาน | พีวีเอ ปกติเป็นสีดํา |
| สีรองรับ | |
| แหล่งแสง | ไม่มี B/L |
| น้ําหนัก | - |
| ออกแบบมาเพื่อ | มอนิเตอร์หน้าทํางาน |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | LVDS |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |