2026-03-28
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LSM315DP01-M01 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 32.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| การแก้ไข | 2560 ((RGB) × 1440 Quad-HD 93PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 697.344 ((W) × 392.256 ((H) มิลลิเมตร |
| การเปิดเบเซล | - |
| ขอบเขต (มม.) | 708.944×405.731×1.11 (H×V×D) |
| การรักษา | แอนติกลเลอร์ (หมอก 25%) |
| ความสว่าง | 0 cd/m2 |
| อัตราความแตกต่าง | 3000: 1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 22 (ประเภท) ((G ถึง G) ms |
| สถานการณ์ที่ดี | สัมมาตรภาพ |
| โหมดการทํางาน | พีวีเอ ปกติเป็นสีดํา |
| ความหนาของกระจก | 0.40+0.40 มิลลิเมตร |
| การส่งต่อ | 3.0% (ประเภท) ((พร้อมกับ Polarizer) |
| ความลึกของสี | 16.7M 70% NTSC |
| ไฟหลัง | ไม่มี B/L |
| มัสซ่า | 900 กรัม (ประเภท) |
| ใช้สําหรับ | โมเนอร์หน้าโต๊ะ, เกมส์ |
| อัตราการปรับปรุง | 144Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| รายการ IC ของไดรเวอร์ | ชิปแหล่ง COF 8 ที่ติดตั้ง |
| ประเภทสัญญาณ | eDP (4 เลน) HBR2 (5.4G/เลน) พินเชื่อม 51 |
| พลังงานไฟฟ้า | 12.0V (ประเภท) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |