2026-04-03
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LSM315DP02-M01 |
| ขนาดแนวทแยง | 32.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 2560(RGB)×1440, Quad-HD 93PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 697.344(W)×392.256(H) mm |
| ขอบจอ | - |
| ขนาดภายนอก(mm) | 708.944 × 405.731× 1.11 (H×V×D) |
| การเคลือบผิว | Antiglare (Haze 25%) |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 3000 : 1 (Typ.) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| การตอบสนอง | 22 (Typ.)(G to G) ms |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สมมาตร |
| โหมดการทำงาน | PVA, Normally Black, Transmissive |
| ความหนาของกระจก | 0.40+0.40 mm |
| การส่งผ่านแสง | 3.0% (Typ.)(with Polarizer) |
| ความลึกของสี | 16.7M 70%NTSC |
| แสงพื้นหลัง | ไม่มีแสงพื้นหลัง |
| น้ำหนัก | 900g (Typ.) |
| ใช้สำหรับ | จอภาพคอมพิวเตอร์、เกม |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| รายการไดรเวอร์ IC | ชิปแหล่งกำเนิด COF 8 ในตัว |
| ประเภทสัญญาณ | eDP (4 เลน) |
| ขั้วต่อ 51 พิน | แรงดันไฟฟ้า |
| 12.0V (Typ.) | พิกัดสูงสุด |