2026-04-06
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LSM315HP03-G |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 32.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 69PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 698.4 ((W) × 392.85 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ภาพลักษณะ ดิม | 708.34 ((W) × 405.43 ((H) × 1.3 ((D) มม. |
| ความสว่าง | 0 cd/m2 |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| ความหนาของแผ่น | 0.40+0.50 มิลลิเมตร |
| สีรองรับ | 16.7M 70% NTSC |
| น้ําหนัก | 870 กรัม (สูงสุด) |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| การรักษา | แอนติกลเลอร์ (หมอก 25%) |
| อัตราความแตกต่าง | 30001 (ประเภท) (TM) |
| เวลาตอบสนอง | 22 (ประเภท) ((G ถึง G) |
| ระบบการทํางาน | พีวีเอ ปกติเป็นสีดํา |
| การถ่ายทอด | 40.5% (ประเภท) ((พร้อมกับ Polarizer) |
| แหล่งแสง | ไม่มี B/L |
| ออกแบบมาเพื่อ | มอนิเตอร์หน้าทํางาน |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| รายละเอียด D-IC | COF ชิปแหล่งที่ติดตั้ง 6 ชิป |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | LVDS (2 ch, 8-bit) 30 พิน |
| พลังงาน | 12.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | ความร้อนในการทํางาน: 0 ~ 65 °C- |