2026-04-06
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขชิ้นส่วนรุ่น | LSM315HP04-M01 |
| ขนาดแนวทแยง | 32.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD 69PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 698.4(W)×392.85(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดโครงร่าง | 708.34(W)×405.43(H)×1.3(D) mm |
| พื้นผิว | Antiglare (Haze 25%) |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 3000:1 (Typ.) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | PVA, Normally Black, Transmissive |
| มุมมองที่ดีที่สุด | Symmetry |
| เวลาตอบสนอง | 22 (Typ.)(G to G) |
| ความหนาของกระจก | 0.40+0.50 mm |
| การส่งผ่านแสง | 4.5% (Typ.)(with Polarizer) |
| สีที่แสดงผล | 16.7M 70%NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | No B/L |
| ความถี่ | 144Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| น้ำหนักแผง | 870g (Max.) |
| การใช้งาน | จอภาพเดสก์ท็อป, เกมมิ่ง |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (4 ch, 8-bit), 61 pinsConnector |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 12.0V (Typ.) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |