2026-03-27
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LSM340YP02-M01 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 34" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| การแก้ไข | 3440 ((RGB) × 1440 109PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 797.22 ((W) × 333.72 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ขนาดรูปแบบ | 809.42 ((W) × 347.52 ((H) × 1.1 ((D) มม. |
| ความสว่าง | 0 cd/m2 |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | สัมมาตรภาพ |
| ความลึกของกระจก | - |
| แสดงสี | 16.7M 68% NTSC |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ําหนัก | 700/770 กรัม (ประเภท/สูงสุด) |
| พื้นที่ | แอนติกลเลอร์ (หมอก 25%) |
| อัตราความแตกต่าง | 30001 (ประเภท) (TM) |
| โหมดการแสดง | พีวีเอ ปกติเป็นสีดํา |
| เวลาตอบสนอง | 16 (ประเภท) ((Tr+Td) |
| การส่งต่อ | 20.6% (ประเภท) ((พร้อมกับ Polarizer) |
| ประเภทหลอด | ไม่มี B/L |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| การใช้งาน | มอนิเตอร์หน้าทํางาน |
| ไดรเวอร์ IC | COF ชิปแหล่ง 12 ชิป |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | eDP (4 เลน) 51 ปิน |
| ความดันทางเข้า | 12.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |