2026-03-27
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขชิ้นส่วนรุ่น | LSM340YP03-M01 |
| ขนาดแนวทแยง | 34" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| ความละเอียด | 3440(RGB)×1440 109PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่ใช้งาน | 797.22(W)×333.72(H) มม. |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดโครงร่าง | 810.02(W)×347.82(H)×1.11(D) มม. |
| พื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน (Haze 25%) |
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 3000:1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | PVA, ปกติสีดำ, แบบส่งผ่าน |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สมมาตร |
| เวลาตอบสนอง | 16 (ทั่วไป)(Tr+Td) |
| ความลึกของกระจก | 0.40+0.40 มม. |
| การส่งผ่านแสง | 2.6% (ทั่วไป)(พร้อมโพลาไรเซอร์) |
| สีที่แสดงผล | 16.7M 68%NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | ไม่มี B/L |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ชิปไดรเวอร์ | COF ในตัว 12 ชิปแหล่งกำเนิด |
| น้ำหนักแผง | 700/770g (ทั่วไป/สูงสุด) |
| การใช้งาน | จอภาพเดสก์ท็อป |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | eDP (4 เลน), ขั้วต่อ 51 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 12.0V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |