2026-03-31
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LTA400HM04 |
| ขนาดแนวทแยง | 40" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD 55PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 885.6(W)×498.15(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ความสว่าง | - |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 4500:1 (Typ.) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | S-PVA, Normally Black, Transmissive |
| มุมมองที่ดีที่สุด | Symmetry |
| เวลาตอบสนอง | 8 (Typ.)(G to G) |
| สีที่แสดงผล | 1.07B 72%NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | CCFL |
| ความถี่ | - |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| น้ำหนักแผง | - |
| การใช้งาน | ชุดทีวี |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 10-bit) |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 12.0V (Typ.) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิใช้งาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C |