2026-03-27
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LTA460HF03-T02 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 46 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 47PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 1018.08 ((W) × 572.67 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ความสว่าง | 0 cd/m2 |
| อัตราความแตกต่าง | 30001 (ประเภท) (TM) |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | 10/6 (ประเภท) (Tr/Td) 6 (ประเภท) (G ถึง G) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| ระบบการทํางาน | S-PVA ปกติเป็นสีดํา โอนผ่าน |
| สีรองรับ | 16.7M 72% NTSC |
| แหล่งแสง | ไม่มี B/L |
| น้ําหนัก | - |
| ออกแบบมาเพื่อ | เครื่องโทรทัศน์ |
| อัตราเฟรม | 120Hz |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | LVDS (4 ch, 10 บิต), 92 ปิน |
| พลังงาน | 12.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |