2026-03-27
| ผู้ผลิต | SAMSUNG |
| ชื่อรุ่น | LTI370LN03 |
| ขนาดหน้าจอ | 37" (แถบเนทีฟ) |
| ประเภทหน้าจอ | LCM , a-Si TFT-LCD |
| จำนวนพิกเซล | 1920(RGB)×540 54PPI |
| การจัดเรียง | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน (มม.) | 899.712 × 253.044 (ก×ส) |
| ขนาดภายนอก (มม.) | 914.92 × 280.844 × 36.4 (ก×ส×ล) |
| พื้นที่ขอบ (มม.) | 903.71 × 257.04 (ก×ส) |
| การเคลือบผิว | ป้องกันแสงสะท้อน (Haze 25%), เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 700 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 4000 : 1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| การตอบสนอง | 16 (ทั่วไป)(Tr+Td) ms |
| ความลึกของสี | 16.7M 100% sRGB |
| แสงพื้นหลัง | WLED , 50K ชั่วโมง , พร้อมไดรเวอร์ LED |
| น้ำหนัก | 4.70/5.00 กก. (ทั่วไป/สูงสุด) |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (2 ch, 10-bit) , ขั้วต่อ 51 พิน |
| พิกัดสูงสุด | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 65 °C อุณหภูมิการใช้งาน: 0 ~ 50 °C |