2026-03-31
| ผู้ผลิต | SAMSUNG |
| ชื่อรุ่น | LTI460HN13 |
| ขนาดหน้าจอ | 46 นิ้ว |
| ประเภทหน้าจอ | a-Si TFT-LCD, โมดูลผลึกเหลว |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD, 47PPI |
| การจัดเรียงพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| ขนาดการแสดงผล | 1018.08(ก)×572.67(ส) มม. |
| ขนาดทางกายภาพ | 1020.02(ก)×574.61(ส)×68.1(ล) มม. |
| การเคลือบพื้นผิว | ด้าน (Haze 25%), เคลือบแข็ง (2H) |
| ความสว่าง | 700 cd/m² (ทั่วไป) |
| คอนทราสต์ | 4000:1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมองที่ดีที่สุด | มุมมองเต็ม |
| โหมดการแสดงผล | SVA, ปกติดำ, แบบส่งผ่าน |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| เวลาตอบสนอง | 8 (ทั่วไป)(G to G) |
| จำนวนสี | 16.7 ล้านสี, 100% sRGB |
| ประเภทแสงพื้นหลัง | WLED, 50K ชั่วโมง, พร้อมไดรเวอร์ LED |
| รอยต่อ | 2.0 มม. (ระยะห่างระหว่างส่วนที่ใช้งาน) |
| การใช้งานสำหรับ | หลายหน้าจอ |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| ฟังก์ชันสัมผัส | ไม่มีระบบสัมผัส |
| ระบบสัญญาณ | LVDS (2 ช่อง, 8 บิต), 51 พิน, ขั้วต่อ |
| แรงดันไฟฟ้า | 12.0V (ทั่วไป) |
| พิกัดสูงสุด | การทำงาน: 0 ~ 50 °C ; การจัดเก็บ: -20 ~ 65 °C |