2026-03-31
| ผู้ผลิต | SAMSUNG |
| ชื่อรุ่น | LTI460HN14 |
| ขนาดจอ | 46 นิ้ว |
| ประเภทจอ | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080 FHD 47PPI |
| การตั้งค่าพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| ขนาดการแสดง | 1018.08 ((W) × 572.67 ((H) มม. |
| มิติทางกายภาพ | 1020.02 ((H) × 574.61 ((V) × 68.1 ((D) มม. |
| การบํารุงผิว | Antiglare (Haze 25%) การเคลือบแข็ง (2H) |
| ความสว่าง | 500cd/m2 (ประเภท) |
| ความแตกต่าง | 40001 (ประเภท) (TM) |
| โหมดออปติก | SVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| เวลาตอบสนอง | 8 (ประเภท) ((G ถึง G) ms |
| จํานวนสี | 16.7M, 100% sRGB |
| ประเภทไฟหลัง | WLED, 50K ชั่วโมง, พร้อมเครื่องขับ LED |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| ระบบสัญญาณ | 51 pin LVDS (2 ch, 8-bit) ทอร์มินัล |
| อัตราการจัดอันดับสูงสุด | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 65 °C |