2026-03-31
| ผู้ผลิต | SAMSUNG |
| ชื่อรุ่น | LTI550HN16 |
| ขนาดจอ | 550.0 นิ้ว |
| ประเภทจอ | LCM, a-Si TFT-LCD |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080 [FHD] 40PPI |
| การตั้งค่าพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| ขนาดการแสดง | 1209.6 ((H) × 680.4 ((V) มิลลิเมตร |
| มิติทางกายภาพ | 1211.6 ((H) × 682.4 ((V) × 68.1 ((D) มิลลิเมตร |
| การบํารุงผิว | แมท (Haze 25%) การเคลือบแข็ง (2H) |
| ความสว่าง (cd/m2) | 500cd/m2 (ประเภท) |
| ความแตกต่าง | 40001 (ประเภท) (TM) |
| โหมดออปติก | SVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| เวลาตอบสนอง | 8 (ประเภท) ((G ถึง G) ms |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| ระบบสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit) ทอร์มิเนล 51 พิน |
| ความดันไฟฟ้า | 12.0V (ประเภท) |
| อัตราการจัดอันดับสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 65 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |