2026-03-31
| ผู้ผลิต | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LTI550HN18 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 55 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 40PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 1209.6 ((W) × 680.4 ((H) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 1211.6 ((W) × 682.4 ((H) × 68.1 ((D) มม. |
| พื้นที่ | Antiglare (Haze 25%) การเคลือบแข็ง (2H) |
| ความสว่าง | 500 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 40001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| โหมดการแสดง | SVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | 8 (ประเภท) ((G ถึง G) |
| แสดงสี | 16.7M 99% sRGB |
| ประเภทหลอด | WLED 50K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ผนังวิดีโอ | 2.0 มิลลิเมตร (การเย็บที่ทํางานต่อการเย็บที่ทํางาน) |
| การใช้งาน | ผนังวีดีโอ |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit, 51 pin) เครื่องเชื่อม |
| ความดันทางเข้า | 12.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 65 °C |