2026-03-13
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LTL075PL01-005 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 7.5" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1050 ((RGB) × 1400, SXGA+ 233PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 114.21 ((W) × 152.28 ((H) mm |
| การเปิดเบเซล | - |
| ขนาดรูปแบบ | 120.01 ((W) × 163.44 ((H) × 4.3 ((D) มม. |
| พื้นที่ | ความสว่าง (หมอก 0%) การเคลือบแข็ง (2H) |
| ความสว่าง | 400 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 9001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ประเภท) |
| โหมดการแสดง | PLS ปกติเป็นสีดํา สายส่ง |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | 25/30 (ประเภท) ((Tr/Td) |
| แสดงสี | 16.7M 49% NTSC |
| ประเภทหลอด | 7S3PWLED 12K ชั่วโมง โดยไม่มีคนขับ |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| น้ําหนักของแผ่น | 54.0/57.0 กรัม (ประเภท/สูงสุด) |
| การใช้งาน | แพด & แท็บเล็ต |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | MIPI (3 เส้นทางข้อมูล) 34 พิน |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |