2026-03-13
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LTL097QL01-A01 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 9.7" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 2048 ((RGB) × 1536, QXGA 264PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 196.608 ((W) × 147.456 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ความสว่าง | 420 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 1000: 1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 16 (ประเภท) ((Tr+Td) ms |
| สถานการณ์ที่ดี | สัมมาตรภาพ |
| โหมดการทํางาน | PLS ปกติเป็นสีดํา สายส่ง |
| ความลึกของสี | 16.7M |
| ไฟหลัง | WLED |
| มัสซ่า | - |
| ใช้สําหรับ | แพด & แท็บเล็ต |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | eDP (4 เส้นทาง) FPC |
| พลังงานไฟฟ้า | 3.3V (ประเภท) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |