2026-03-28
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LTL097XL04-201 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 9.7" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 768 ((RGB) × 1024, XGA 132PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 147.456 ((W) × 196.608 ((H) มิลลิเมตร |
| การเปิดเบเซล | - |
| ขนาดรูปแบบ | 153 ((W) × 207.838 ((H) × 3.57 ((D) มม. |
| พื้นที่ | การเคลือบแข็ง (2H) |
| ความสว่าง | 490 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 9001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| โหมดการแสดง | PLS ปกติเป็นสีดํา สายส่ง |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | 25 (ประเภท) ((Tr+Tf) |
| แสดงสี | 16.7M 71%NTSC |
| ประเภทหลอด | 6S5PWLED ไม่มีคนขับ |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| น้ําหนักของแผ่น | 105±6กรัม |
| การใช้งาน | แพด & แท็บเล็ต |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | MIPI (4 เส้นทางข้อมูล) 34 พิน |
| ความดันทางเข้า | 1.8/5.4/-5.4V (ประเภท) ((VDD3/VSP/VSN) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: -25 ~ 60 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -25 ~ 70 °C |