2026-03-28
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LTL123YL01-005 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 12.3" |
| ประเภทแผ่น | อ๊อกไซด์ TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 2736 ((RGB) × 1824 267PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 259.783 ((W) × 173.189 ((H) mm |
| การเปิดเบเซล | - |
| ความสว่าง | - |
| อัตราความแตกต่าง | 14001 (ประเภท) (TM) |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | - |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ประเภท) |
| ระบบการทํางาน | PLS ปกติเป็นสีดํา สายส่ง |
| สีรองรับ | 16.7M |
| แหล่งแสง | WLED, 12K ชั่วโมง |
| น้ําหนัก | - |
| ออกแบบมาเพื่อ | แพด & แท็บเล็ต |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |