2026-04-01
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LTL129JL01-A03 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 12.9" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD การประกอบ |
| การแก้ไข | 2732 ((RGB) × 2048 |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | - |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| ระบบการทํางาน | - |
| สีรองรับ | 16.7M |
| แหล่งแสง | WLED |
| น้ําหนัก | - |
| ออกแบบมาเพื่อ | แพด & แท็บเล็ต |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แผ่นสัมผัส | - |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | eDP |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |