กรณีบริษัท เกี่ยวกับ LTM230HL03 หน้าจอ LCD Samsung การนําเสนอฟังก์ชันและพารามิเตอร์
เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น
ติดต่อเรา
chance
ติดต่อตอนนี้
ยี่ห้อ Samsung
หมายเลขชิ้นส่วนรุ่น LTM230HL03
ขนาดแนวทแยง 23.0"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
ความละเอียด 1920(RGB)×1080, FHD 95PPI
รูปแบบพิกเซล RGB Vertical Stripe
พื้นที่ใช้งาน 509.76(W)×286.74(H) mm
ช่องเปิดขอบจอ 513.8(W)×290.8(H) mm
ขนาดภายนอก(มม.) 534(W)×311.7(H)×13(D)
ความสว่าง 250 (ทั่วไป)(cd/m²)
มุมมอง 89/89/89/89 (ทั่วไป)(CR≥10)
มุมมองที่ดีที่สุด สมมาตร
ความลึกของสี 16.7M 100% sRGB
น้ำหนัก 2.10Kgs (สูงสุด.)
อัตราการรีเฟรช 60Hz
การเคลือบผิว Antiglare (Haze 35%), Hard coating (3H)
อัตราส่วนคอนทราสต์ 1000 : 1 (ทั่วไป) (TM)
โหมดการทำงาน PLS, Normally Black, Transmissive
การตอบสนอง 16 (ทั่วไป)(Tr+Td), 12 (ทั่วไป)(G to G) ms
แสงพื้นหลัง 13S4P WLED , 30K ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์
ใช้สำหรับ จอภาพเดสก์ท็อป
หน้าจอสัมผัส ไม่มี
ประเภทสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit), ขั้วต่อ 30 พิน
แรงดันไฟฟ้า 5.0V (ทั่วไป)
พิกัดสูงสุด อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C