2026-03-28
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขชิ้นส่วนรุ่น | LTM230HL03 |
| ขนาดแนวทแยง | 23.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD 95PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 509.76(W)×286.74(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | 513.8(W)×290.8(H) mm |
| ขนาดภายนอก(มม.) | 534(W)×311.7(H)×13(D) |
| ความสว่าง | 250 (ทั่วไป)(cd/m²) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สมมาตร |
| ความลึกของสี | 16.7M 100% sRGB |
| น้ำหนัก | 2.10Kgs (สูงสุด.) |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| การเคลือบผิว | Antiglare (Haze 35%), Hard coating (3H) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000 : 1 (ทั่วไป) (TM) |
| โหมดการทำงาน | PLS, Normally Black, Transmissive |
| การตอบสนอง | 16 (ทั่วไป)(Tr+Td), 12 (ทั่วไป)(G to G) ms |
| แสงพื้นหลัง | 13S4P WLED , 30K ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์ |
| ใช้สำหรับ | จอภาพเดสก์ท็อป |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit), ขั้วต่อ 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้า | 5.0V (ทั่วไป) |
| พิกัดสูงสุด | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C |