2026-04-06
| ผู้ผลิต | ซัมซุง |
| ชื่อรุ่น | LTM236FL02-Q01 |
| ขนาดจอ | 230.6 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 3840 ((RGB) × 2160 UHD 187PPI |
| การจัดวางพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 521.28 ((W) × 293.22 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ขอบเขต (มม.) | - |
| การรักษา | - |
| ความสว่าง | - |
| อัตราความแตกต่าง | 10001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 14 (ประเภท) ((G ถึง G) |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| ระบบการทํางาน | PLS ปกติเป็นสีดํา สายส่ง |
| สีรองรับ | 16.7M 100% sRGB |
| แหล่งแสง | WLED 30K ชั่วโมง |
| มัสซ่า | - |
| ใช้สําหรับ | มอนิเตอร์หน้าทํางาน |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | eDP (4 เลน) 51 พิน |
| พลังงานไฟฟ้า | 5.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |