2026-03-27
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LTM238HL05 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 23.8" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ภาพลักษณะ ดิม | 540.24 ((H) × 315.66 ((V) × 13.1 ((D) มม. |
| การรักษา | Antiglare (Haze 25%) การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 250 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 10001 (ประเภท) (TM) |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | 14 (ประเภท) ((G ถึง G) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| ระบบการทํางาน | PLS ปกติเป็นสีดํา สายส่ง |
| สีรองรับ | 16.7M 72% NTSC |
| แหล่งแสง | WLED [13S4P], 40K ชั่วโมง, W/O Driver |
| น้ําหนัก | 2.55 กิโลกรัม (สูงสุด) |
| ออกแบบมาเพื่อ | มอนิเตอร์หน้าทํางาน |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 พิน |
| พลังงาน | 5.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |