2026-04-08
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LTM270DL02-D02 |
| ขนาดแนวทแยง | 27.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 2560(RGB)×1440, Quad-HD 108PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 596.736(W)×335.664(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | 601.7(W)×340.7(H) mm |
| ขนาดภายนอก | 630(H)×368.2(V)×17.1(D) mm |
| การเคลือบ | Glare (Haze 0%), Reflection 1.5% (Typ.) |
| ความสว่าง | 300 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 (Typ.) (TM) |
| ทิศทางการมอง | Symmetry |
| เวลาตอบสนอง | 12 (Typ.)(G to G) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการทำงาน | PLS, Normally Black, Transmissive |
| สีที่รองรับ | 16.7M 98%sRGB |
| แหล่งกำเนิดแสง | WLED [16S4P], 30K hours, W/O Driver |
| น้ำหนัก | 3.40Kgs (Max.) |
| ออกแบบมาสำหรับ | จอภาพเดสก์ท็อป |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | LVDS (4 ch, 8-bit), 61 pinsConnector |
| แหล่งจ่ายไฟ | 5.0V (Typ.) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิใช้งาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |