2026-04-08
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LTM270DL05-H01 |
| ขนาดแนวทแยง | 27.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 2560(RGB)×1440, Quad-HD 108PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 596.736(W)×335.664(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | 601.7(W)×340.7(H) mm |
| ขนาดโครงร่าง | 630(H)×368.2(V)×14.1(D)mm |
| การเคลือบผิว | ป้องกันแสงสะท้อน (Haze 35%), เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 350 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 (ทั่วไป) (TM) |
| ทิศทางการมอง | สมมาตร |
| เวลาตอบสนอง | 12 (ทั่วไป)(G to G) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| โหมดการทำงาน | PLS, ปกติดำ, แบบส่งผ่าน |
| สีที่รองรับ | 16.7M 100%sRGB |
| แหล่งกำเนิดแสง | WLED [17S4P], 40K ชั่วโมง, ไม่มีไดรเวอร์ |
| น้ำหนัก | 2.75Kgs (สูงสุด) |
| ออกแบบมาสำหรับ | จอภาพเดสก์ท็อป |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | LVDS (4 ช่อง, 8 บิต), คอนเนคเตอร์ 61 พิน |
| แหล่งจ่ายไฟ | 5.0V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิใช้งาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |