2026-04-03
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LTM270DL07-L01 |
| ขนาดแนวทแยง | 27.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 2560(RGB)×1440, Quad-HD 108PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 596.736(W)×335.664(H) mm |
| ขอบจอ | - |
| ขนาดภายนอก | 626.3(W)×362.6(H)×10.1(D) mm |
| พื้นผิว | กันแสงสะท้อน (Haze 25%) |
| ความสว่าง | 300 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | PLS, Normally Black, Transmissive |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สมมาตร |
| เวลาตอบสนอง | 15 (ทั่วไป)(G to G) |
| สีที่แสดงผล | 16.7M 72%NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED, 15K ชั่วโมง, พร้อมไดรเวอร์ LED |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| น้ำหนักแผง | 3.05Kgs (สูงสุด) |
| การใช้งาน | จอภาพเดสก์ท็อป |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ช่อง, 8 บิต), ขั้วต่อ 70 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 5.0V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิใช้งาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C |