2026-03-26
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LTM270DL11-C01 |
| ขนาดแนวทแยง | 27.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 2560(RGB)×1440, Quad-HD 108PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 596.736(W)×335.664(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดภายนอก | 608.6(W)×348.3(H)×16(D) mm |
| พื้นผิว | Antiglare (Haze 25%), Hard coating (3H) |
| ความสว่าง | 350 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 (Typ.) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | PLS, Normally Black, Transmissive |
| มุมมองที่ดีที่สุด | Symmetry |
| เวลาตอบสนอง | 15 (Typ.)(G to G) |
| สีที่แสดงผล | 16.7M 100%sRGB |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED, 40K hours, Without Driver |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| น้ำหนักแผง | 3.10Kgs (Max.) |
| การใช้งาน | จอภาพเดสก์ท็อป |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (4 ch, 8-bit), 61 pins Connector |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 5.0V (Typ.) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |