2026-04-14
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LTM270HP01-G01 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 27.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 81PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 597.888 ((W) × 336.312 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ความสว่าง | - |
| อัตราความแตกต่าง | 3000: 1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 14 (ประเภท) ((G ถึง G) ms |
| สถานการณ์ที่ดี | สัมมาตรภาพ |
| โหมดการทํางาน | พีวีเอ ปกติเป็นสีดํา |
| ความลึกของสี | 16.7M |
| ไฟหลัง | WLED ไม่มีคนขับ |
| มัสซ่า | - |
| ใช้สําหรับ | มอนิเตอร์หน้าทํางาน |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |