2026-04-13
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LTM270HP02-W |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 27.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 81PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 597.888 ((W) × 336.312 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| รูปกรอบ ((mm) | 613.03 × 359.51 × 13.6 (H × V × D) |
| การรักษา | แอนติกลเลอร์ (หมอก 25%) |
| ความสว่าง | 300 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 3000: 1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 21 (ประเภท) ((G ถึง G) ms |
| สถานการณ์ที่ดี | สัมมาตรภาพ |
| โหมดการทํางาน | พีวีเอ ปกติเป็นสีดํา |
| ความลึกของสี | 16.7M 72% NTSC |
| ไฟหลัง | WLED 30K ชั่วโมง ไม่มีคนขับ |
| มัสซ่า | 3.27 กิโลกรัม (สูงสุด) |
| ใช้สําหรับ | โมเนอร์หน้าโต๊ะ, เกมส์ |
| อัตราการปรับปรุง | 144Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (4 ch, 8-bit), 61 pin เครื่องเชื่อม |
| พลังงานไฟฟ้า | 12.0V (ประเภท) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |