2026-03-31
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LTM340YP04 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 34" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 3440 ((RGB) × 1440 109PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 799.8 ((W) × 334.8 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ความสว่าง | 300 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 30001 (ประเภท) (TM) |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | - |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| ระบบการทํางาน | พีวีเอ ปกติเป็นสีดํา |
| สีรองรับ | 16.7M |
| แหล่งแสง | QLED |
| น้ําหนัก | TBD |
| ออกแบบมาเพื่อ | มอนิเตอร์หน้าทํางาน |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | eDP (4 เลน) 51 ปิน |
| พลังงาน | 12.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |