2026-04-16
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LTM340YP05 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 34" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 3440 ((RGB) × 1440 109PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 799.8 ((W) × 334.8 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ความสว่าง | 400 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 3000: 1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | TBD ms |
| สถานการณ์ที่ดี | สัมมาตรภาพ |
| โหมดการทํางาน | พีวีเอ ปกติเป็นสีดํา |
| ความลึกของสี | 16.7M 100%sRGB |
| ไฟหลัง | WLED 30K ชั่วโมง ไม่มีคนขับ |
| มัสซ่า | TBD |
| ใช้สําหรับ | โมเนอร์หน้าโต๊ะ, เกมส์ |
| อัตราการปรับปรุง | 144Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | eDPConnector |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |