กรณีบริษัท เกี่ยวกับ LTN101AT03-101 หน้าจอ LCD ของ Samsung การแนะนําฟังก์ชันและปารามิเตอร์
เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น
ติดต่อเรา
chance
ติดต่อตอนนี้
ยี่ห้อ Samsung
หมายเลขรุ่น LTN101AT03-101
ขนาดแนวทแยง 10.1"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
ความละเอียด 1366(RGB)×768, WXGA 155PPI
รูปแบบพิกเซล RGB Vertical Stripe
พื้นที่ใช้งาน 222.73(W)×125.22(H) mm
ช่องเปิดขอบจอ 225.92(W)×128.48(H) mm
ขนาดภายนอก 235(H)×143(V)×5.2(D)mm
การเคลือบผิว Antiglare (Haze 25%), Hard coating (3H)
ความสว่าง 200 cd/m² (Typ.)
อัตราส่วนคอนทราสต์ 300:1 (Min.) (TM)
ทิศทางการมอง 6 นาฬิกา
เวลาตอบสนอง 16 (Typ.)(Tr+Td)
มุมมอง 45/45/15/30 (Min.)(CR≥10)
โหมดการทำงาน TN, Normally White, Transmissive
สีที่รองรับ 262K 45%NTSC
แหล่งกำเนิดแสง WLED [6S4P], 15K ชั่วโมง, พร้อมไดรเวอร์ LED
รูปแบบโครงสร้าง Wedge (PCBA Bent, T≥5.2mm)
ออกแบบมาสำหรับ แล็ปท็อป
อัตราเฟรม 60Hz
ทัชแพนเนล ไม่มี
ประเภทอินเทอร์เฟซ LVDS (1 ch, 6-bit), ขั้วต่อ 40 พิน
แหล่งจ่ายไฟ 3.3V (Typ.)
สภาพแวดล้อม อุณหภูมิใช้งาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C