2026-04-08
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LTN116AT01-C01 |
| ขนาดแนวทแยง | 11.6" |
| ประเภทพาเนล | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1366(RGB)×768, WXGA 135PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 256.125(W)×144(H) มม. |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ความสว่าง | - |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 500:1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมอง | - |
| โหมดการแสดงผล | TN, ปกติขาว, แบบส่งผ่าน |
| มุมมองที่ดีที่สุด | - |
| เวลาตอบสนอง | 8 (ทั่วไป)(Tr+Td) |
| สีที่แสดงผล | 262K |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| รูปแบบรูปร่าง | - |
| การใช้งาน | แล็ปท็อป |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ช่อง, 6 บิต) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิใช้งาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C |