2026-03-18
| ผู้ผลิต | ซัมซุง |
| ชื่อรุ่น | LTN125HL04-601 |
| ขนาดจอ | 120.5 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 176PPI |
| การจัดวางพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 276.48 ((W) × 155.52 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ขอบเขต (มม.) | 288 × 168.64 × 4.8 (H × V × D) |
| การรักษา | การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 400 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 7001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 30 (ประเภท) ((Tr+Td) ms |
| ดูทิศทาง | - |
| ระบบการทํางาน | PLS ปกติเป็นสีดํา สายส่ง |
| สีรองรับ | 262K 50% NTSC |
| แหล่งแสง | 11S4P WLED 15K ชั่วโมง ไม่มีคนขับ |
| มัสซ่า | - |
| ใช้สําหรับ | โน๊ตพ็อต |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | eDP (2 Lane) HBR1 (2.7G/lane) 33 พิน |
| พลังงานไฟฟ้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |