2026-04-14
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขชิ้นส่วนรุ่น | LTN125HL07-501 |
| ขนาดแนวทแยง | 12.5" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD 176PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 276.48(W)×155.52(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ความสว่าง | - |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 700:1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | PLS, ปกติสีดำ, แบบส่งผ่าน |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สมมาตร |
| เวลาตอบสนอง | 30 (ทั่วไป)(Tr+Td) |
| สีที่แสดงผล | 262K |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| รูปแบบรูปร่าง | - |
| การใช้งาน | แล็ปท็อป |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิใช้งาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C |