กรณีบริษัท เกี่ยวกับ LTN133AT09-K11 หน้าจอ LCD Samsung การนําเสนอฟังก์ชันและปารามิเตอร์
ติดต่อตอนนี้
ยี่ห้อ Samsung
หมายเลขรุ่น LTN133AT09-K11
ขนาดแนวทแยง 13.3"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
ความละเอียด 1280(RGB)×800, WXGA 113PPI
รูปแบบพิกเซล RGB Vertical Stripe
พื้นที่ใช้งาน 286.08(W)×178.8(H) mm
ช่องว่างขอบจอ -
ขนาดภายนอก 307.44(W)×203.2(H)×3.75(D) mm
ความสว่าง 330 cd/m² (ทั่วไป)
มุมมอง 60/60/70/70 (ทั่วไป)(CR≥10)
มุมมองที่ดีที่สุด 6 นาฬิกา
สีจอแสดงผล 262K 98%sRGB
ความถี่ 60Hz
รูปแบบรูปร่าง แบน (PCBA แบน, T3.4~4.0mm)
พื้นผิว เงา (Haze 0%), เคลือบแข็ง (3H)
อัตราส่วนคอนทราสต์ 600:1 (ทั่วไป) (TM)
โหมดการแสดงผล TN, Normally White, Transmissive
เวลาตอบสนอง 16 (ทั่วไป)(Tr+Td)
ประเภทหลอดไฟ 9S6P WLED, ไม่มีไดรเวอร์
หน้าจอสัมผัส ไม่มี
การใช้งาน แล็ปท็อป
อินเทอร์เฟซสัญญาณ LVDS (1 ช่อง, 6-bit), ขั้วต่อ 30 พิน
แรงดันไฟฟ้าอินพุต 3.3V (ทั่วไป)
สภาพแวดล้อม อุณหภูมิใช้งาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C