2026-03-28
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LTN133AT09-K11 |
| ขนาดแนวทแยง | 13.3" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1280(RGB)×800, WXGA 113PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 286.08(W)×178.8(H) mm |
| ช่องว่างขอบจอ | - |
| ขนาดภายนอก | 307.44(W)×203.2(H)×3.75(D) mm |
| ความสว่าง | 330 cd/m² (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 60/60/70/70 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| มุมมองที่ดีที่สุด | 6 นาฬิกา |
| สีจอแสดงผล | 262K 98%sRGB |
| ความถี่ | 60Hz |
| รูปแบบรูปร่าง | แบน (PCBA แบน, T3.4~4.0mm) |
| พื้นผิว | เงา (Haze 0%), เคลือบแข็ง (3H) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 600:1 (ทั่วไป) (TM) |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| เวลาตอบสนอง | 16 (ทั่วไป)(Tr+Td) |
| ประเภทหลอดไฟ | 9S6P WLED, ไม่มีไดรเวอร์ |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| การใช้งาน | แล็ปท็อป |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ช่อง, 6-bit), ขั้วต่อ 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 3.3V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิใช้งาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C |