2026-04-07
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LTN133HL05-401 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 13.3" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 166PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 293.472 ((W) × 165.078 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ขนาดรูปแบบ | 306.3 ((W) × 195.2 ((H) × 3 ((D) มม. |
| ความสว่าง | 220 cd/m2 (ประเภท) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ประเภท) |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | สัมมาตรภาพ |
| แสดงสี | 262K 47%NTSC |
| ความถี่ | 60Hz |
| รูปทรง | ผิวบาง (PCBA แบน, T≤3.2mm) |
| พื้นที่ | แอนติกลเลอร์ |
| อัตราความแตกต่าง | 6001 (ประเภท) (TM) |
| โหมดการแสดง | PLS ปกติเป็นสีดํา สายส่ง |
| เวลาตอบสนอง | 30 (ประเภท) ((Tr+Td) |
| ประเภทหลอด | 9S4P WLED 15K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| การใช้งาน | โน๊ตพ็อต |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | eDP (2 เลน) HBR1 (2.7G/เลน) 30 พิน |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |