2026-04-09
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LTN133HL06-201 |
| ขนาดแนวทแยง | 13.3" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD 166PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 293.472(W)×165.078(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดภายนอก (mm) | 317.2(W)×177.7(H) |
| ความสว่าง | - |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| มุมมองที่ดีที่ | สมมาตร |
| ความลึกสี | 262K |
| รูปร่างภายนอก | บาง (PCBA แบน, T≤3.2mm) |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| การเคลือบผิว | - |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 800 : 1 (ทั่วไป) (TM) |
| โหมดการทำงาน | PLS, Normally Black, Transmissive |
| การตอบสนอง | 30 (ทั่วไป)(Tr+Td) ms |
| แสงพื้นหลัง | WLED , 15K ชั่วโมง , พร้อมไดรเวอร์ LED |
| ใช้สำหรับ | แล็ปท็อป |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | eDP (2 เลน) คอนเนคเตอร์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V (ทั่วไป) |
| ค่าสูงสุด | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการใช้งาน: 0 ~ 50 °C |