2026-04-09
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LTN133HL07-702 |
| ขนาดแนวทแยง | 13.3" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD 166PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 293.472(W)×165.078(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ความสว่าง | - |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 800:1 (ทั่วไป) (TM) |
| ทิศทางการมอง | สมมาตร |
| เวลาตอบสนอง | 30 (ทั่วไป)(Tr+Td) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| โหมดการทำงาน | PLS, ปกติสีดำ, แบบส่งผ่าน |
| รองรับสี | 262K |
| แหล่งกำเนิดแสง | WLED, 15K ชั่วโมง, พร้อมไดรเวอร์ LED |
| รูปแบบ | บาง (PCBA แบน, T≤3.2mm) |
| ออกแบบมาสำหรับ | แล็ปท็อป |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | eDP (2 เลน) คอนเนคเตอร์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 3.3V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิใช้งาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C |