2026-04-09
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | LTN133HL09-M01 |
| ขนาดแนวทแยง | 13.3" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1920(RGB)×1080, FHD 166PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 293.472(W)×165.078(H) mm |
| ขอบจอ | - |
| ความสว่าง | - |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 800:1 (Typ.) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | PLS, Normally Black, Transmissive |
| มุมมองที่ดีที่สุด | Symmetry |
| เวลาตอบสนอง | 30 (Typ.)(Tr+Td) |
| สีที่แสดงผล | 262K |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED, 15K ชั่วโมง, พร้อมไดรเวอร์ LED |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| สไตล์รูปร่าง | บาง (PCBA Flat, T≤3.2mm) |
| การใช้งาน | แล็ปท็อป |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | eDP (2 Lanes) Connector |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 3.3V (Typ.) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิใช้งาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C |