2026-04-09
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | LTN133HL10-201 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 13.3" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 166PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 293.472 ((W) × 165.078 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ความสว่าง | - |
| อัตราความแตกต่าง | 8001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ประเภท) |
| โหมดการแสดง | PLS ปกติเป็นสีดํา สายส่ง |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | 30 (ประเภท) ((Tr+Td) |
| แสดงสี | 262K |
| ประเภทหลอด | WLED, 15K ชั่วโมง, พร้อม LED Driver |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| รูปทรง | ผิวบาง (PCBA แบน, T≤3.2mm) |
| การใช้งาน | โน๊ตพ็อต |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | eDP (2 Lane) เครื่องเชื่อม |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |