2026-04-16
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขชิ้นส่วนรุ่น | LTN133YL02-C01 |
| ขนาดแนวทแยง | 13.3" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 3200(RG/BW)×1800 276PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGBW Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 293.44(W)×165.06(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดโครงร่าง | 310.6(W)×204.24(H)×1.78(D) mm |
| การเคลือบผิว | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| ความสว่าง | 350 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 (Typ.) (TM) |
| ทิศทางการมอง | Symmetry |
| เวลาตอบสนอง | 16 (Typ.)(Tr+Td) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการทำงาน | PLS, Normally Black, Transmissive |
| สีที่รองรับ | 16.7M 83%NTSC |
| แหล่งกำเนิดแสง | WLED [8 strings], W/O Driver |
| รูปแบบ | - |
| ออกแบบมาสำหรับ | แล็ปท็อป |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | eDP (4 Lanes), eDP1.3, 50 pinsConnector |
| แหล่งจ่ายไฟ | 3.3V (Typ.) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |