2026-04-13
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขชิ้นส่วนรุ่น | LTN133YL03-W01 |
| ขนาดแนวทแยง | 13.3" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 3200(RG/BW)×1800, Quad-HD+ 226PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RG/BW LCD PenTile |
| พื้นที่ใช้งาน | 293.44(W)×165.06(H) มม. |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ความสว่าง | - |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 400:1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | PLS, ปกติสีดำ, แบบส่งผ่าน |
| มุมมองที่ดีที่สุด | สมมาตร |
| เวลาตอบสนอง | 16 (ทั่วไป)(Tr+Td) |
| สีที่แสดงผล | 16.7M |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| รูปแบบรูปร่าง | - |
| การใช้งาน | แล็ปท็อป |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิใช้งาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C |