2026-04-06
| ผู้ผลิต | ซัมซุง |
| ชื่อรุ่น | LTN133YL06-H01 |
| ขนาดจอ | 130.3 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 3200 ((RG/BW) ×1800, Quad- |
| การจัดวางพิกเซล | RG/BW LCD PenTile |
| พื้นที่ทํางาน | 293.44 ((W) × 165.06 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ขอบเขต (มม.) | 306.15 ((W) × 194.31 ((H) × 2.8 ((D) มม. |
| การรักษา | การกระจ่าง (Haze 0%), การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 300 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 40001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 16 (ประเภท) ((Tr+Td) |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| ระบบการทํางาน | PLS ปกติเป็นสีดํา สายส่ง |
| สีรองรับ | 16.7M 72% NTSC |
| ประเภทหลอด | 9S6P WLED 15K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| มัสซ่า | - |
| ใช้สําหรับ | โน๊ตพ็อต |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | eDP (4 เลน) eDP1.3 40 พิน |
| พลังงานไฟฟ้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |